Master Fluid (Trim) — Nhà Phân Phối Chính Hãng Tại Việt Nam

Trang chu › Thuong hieu › Master Fluid (Trim)
Master Fluid (Trim)
Thương hiệu phân phối chính hãng

Master Fluid (Trim)

16 sản phẩm chính hãng
Master Fluid (Trim)

Master Fluid (Trim) · 🇺🇸 Mỹ

16 sản phẩm phân phốiChính hãng

Master Fluid Solutions (Trim) — chuyên dầu cắt gọt cao cấp. MicroSol (bán tổng hợp bền), C-series (pha nước đa dụng), SC-series (tổng hợp). Phổ biến trong ngành hàng không và y tế.

Dầu gia công kim loại
🔧 Dầu gia công kim loại (16 sản phẩm)
ẢnhTên sản phẩmĐặc điểmCông dụng
Dầu Cắt Gọt Kim Loại Trim E206 Dầu Cắt Gọt Kim Loại Trim E206
TRM-0001-CAT-GOT-KIM-LOAI-TRIM
Cắt gọt – khác Dầu cắt gọt nhũ Trim (emulsion) cho gia công kim loại đa năng.
Dầu Cắt Gọt Kim Loại Trim E709 Dầu Cắt Gọt Kim Loại Trim E709
TRM-0002-CAT-GOT-KIM-LOAI-TRIM
Cắt gọt – khác Dầu cắt gọt nhũ Trim (emulsion) cho gia công kim loại đa năng.
Dầu Cắt Gọt Kim Loại Trim E860 Dầu Cắt Gọt Kim Loại Trim E860
TRM-0003-CAT-GOT-KIM-LOAI-TRIM
Cắt gọt – khác Dầu cắt gọt nhũ Trim (emulsion) cho gia công kim loại đa năng.
Dầu Cắt Gọt Kim Loại Trim E925 Dầu Cắt Gọt Kim Loại Trim E925
TRM-0004-CAT-GOT-KIM-LOAI-TRIM
Cắt gọt – khác Dầu cắt gọt nhũ Trim (emulsion) cho gia công kim loại đa năng.
Dầu Cắt Gọt Kim Loại Trim C115 Dầu Cắt Gọt Kim Loại Trim C115
TRM-0005-CAT-GOT-KIM-LOAI-TRIM
Cắt gọt pha nước (Soluble/Semi-syn) Dầu cắt gọt soluble Trim cho gia công kim loại pha nước.
Dầu Cắt Gọt Kim Loại Trim C115RT Dầu Cắt Gọt Kim Loại Trim C115RT
TRM-0006-CAT-GOT-KIM-LOAI-TRIM
Cắt gọt pha nước (Soluble/Semi-syn) Dầu cắt gọt soluble Trim cho gia công kim loại pha nước.
Dầu Cắt Gọt Kim Loại Trim C270 Dầu Cắt Gọt Kim Loại Trim C270
TRM-0007-CAT-GOT-KIM-LOAI-TRIM
Cắt gọt pha nước (Soluble/Semi-syn) Dầu cắt gọt soluble Trim cho gia công kim loại pha nước.
Dầu Cắt Gọt Kim Loại Trim C276WP Dầu Cắt Gọt Kim Loại Trim C276WP
TRM-0008-CAT-GOT-KIM-LOAI-TRIM
Cắt gọt pha nước (Soluble/Semi-syn) Dầu cắt gọt soluble Trim cho gia công kim loại pha nước.
Dầu Cắt Gọt Kim Loại Trim MicroSol 455 Dầu Cắt Gọt Kim Loại Trim MicroSol 455
TRM-0009-CAT-GOT-KIM-LOAI-TRIM
Cắt gọt pha nước (Soluble/Semi-syn) Dầu cắt gọt pha nước (semi-synthetic) Trim MicroSol cho gia công kim loại đa năn…
Dầu Cắt Gọt Kim Loại Trim MicroSol 585XT Dầu Cắt Gọt Kim Loại Trim MicroSol 585XT
TRM-0010-CAT-GOT-KIM-LOAI-TRIM
Cắt gọt pha nước (Soluble/Semi-syn) Dầu cắt gọt pha nước (semi-synthetic) Trim MicroSol cho gia công kim loại đa năn…

📞 Cần báo giá sản phẩm Master Fluid (Trim)? Tư vấn kỹ thuật miễn phí — giao hàng 24h TP.HCM.

Báo giá Master Fluid (Trim) →

Cần tư vấn sản phẩm Master Fluid (Trim)?

📞 0907 003 079 — Đội ngũ kỹ thuật sẵn sàng hỗ trợ chọn đúng loại dầu nhớt cho ứng dụng của bạn.

Liên hệ tư vấn ngay ← Tất cả thương hiệu